![](http://human.uru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441065233_950703586842643_7226420011914005798_n-1-1024x768.jpg)
Workshop : ทีมมือทอง นักศึกษาสาขาวิชาการออกแบบนิเทศศิลป์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์
เข้าร่วมกิจกรรมที่ผ่านการคัดเลือก 10 ทีมสุดท้าย จากทางสำนักงานสลากกินแบ่งรัฐบาล และบริษัท เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ กรุ้ป จำกัด(มหาชน)
ในกิจกรรม Workshop กับวิทยากรชื่อดังในการทำโฆษณา “ทีมชูใจ กะ กัลยาณมิตร” ที่มีผลงานโฆษณาระดับประเทศมากมาย ที่จะมาให้ความรู้น้องๆ ในวันเสาร์ที่ 4 พฤษภาคม 2567 อาคาร Glowfish กรุงเทพฯ ที่ผ่านมา